Entertainment Social

Dogo Janja anyoosha maelezo kuhusu ndoa yake na Uwoya

Imeandikwa na Admin

Dar es Salaam. Mwanamuziki #DogoJanja amekiri kuwa amefunga ndoa na mwigizaji #IreneUwoya na kwamba amembadilisha dini kuwa muislamu ingawa amegoma kujibu maswali muhimu ikiwamo uwepo wa wazazi wa mwanamke huyo katika tukio hilo.

Dogo Janja ambaye jina lake halisi ni #Abdulaziz #Chende wakati akihojiwa na Kipindi cha Leo Tena cha leo Ijumaa kinachorushwa na kituo cha redio #CloudsFM, amekiri kufunga ndoa na mwigizaji huyo na kusema kuwa sasa anaitwa Sheillah.

Akisaidiwa kutoa maelezo na mwanamuziki Keisha amesema ndoa hiyo ilifungwa kwa kupata baraka kutoka kwa ndugu wa pande zote baada ya kutoa posa wiki mbili zilizopita.

Amesema Uwoya alibadili dini wiki tatu kabla ya ndoa na kwamba barua ya posa, mahari na ndoa vilichukua muda wa wiki tatu tu.

Mtangazaji wa kipindi hicho, Husna Abdul maarufu Da Huu amemuuliza mwanamuziki huyo mahali ilipofungwa ndoa hiyo naye alijibu kwa Madee lakini Keisha aliingia kati na kusema ilikuwa eneo la siri.

Mtangazaji huyo aliendelea kuwabana kwa maswali kuwa inawezekana vipi ndoa ikafungwa eneo la siri wakati ilipaswa kufanyika nyumbani kwa wazazi wa Irene, Keisha amesema walikwenda kumchukua bibi harusi na kwenda kufunga ndoa katika eneo hilo.